Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ Review หนูแดงพาชิม " Maru ศึกเทพ ปะทะ เทพ (01/09/2008) " @@

โอ๊ดส์...................นี่ หนูแดง masato มาแล้วนะ

จากกระทู้ที่แล้ว
    http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D6910346/D6910346.html#32

ตอนแรกว่าจะรีวิว งาน dinner แต่ด้วยคุณว่านน้ำ เอารูปรีวิวที่ไปเที่ยวญีปุ่น
    มายั่วตา ยั่วใจ เสียเหลือเกิน ..... มิหนำซ้ำนั้น ยังเอาอาหารเทพ แต่ละอย่าง อะไร ๆ ก็เทพตลอด
    จนทำให้ผมต้องอัญเชิญ เทพ....... ขึ้นเครื่องบิน มา ณ กรุงเทพ เลยดีกว่า
    ในเมื่อไม่มีปัญญาไปญี่ปุ่น เพื่อไปเจอเทพต่าง ๆ ก็อัญเชิญเทพ มาเลยดีกว่า ง่ายดี
    และสะดวกด้วย เอาไว้ถูกหวยมีเงินเมื่อไหร่ ค่อยไปญีปุ่นละกันเน๊อะ....

เอาหล่ะ กระทู้นี้ จากหัวข้อเลย ศึกเทพ ปะทะ เทพ กันเลย
    ส่วนจะมีมาร มาเกี่ยวไหม ค่อยว่ากันในกระทู้คับ และ เทพ จะเป็นเทพ อะไร
    ตามไปดูกันเลยคับ

PS. 1. กระทู้ รีวิว ของผมโปรดอย่าตั้งความหวังเรื่องถ่ายรูปไว้มากนัก เพราะด้วยความสามารถ
    ทางการถ่ายของผมมีน้อยนิด ต่อให้กล้องเทพ อย่างไร ผมก็แค่เด็กหัดเดินคับ หากรูปไม่มีความชัด
    ความคม ไม่เป็นที่พึงพอใจใด ๆ   กรุณาข้ามกระทู้ได้เลยคับ
      2.   การให้ความเห็นอาหาร รสชาติ หรือ สิ่งต่าง ๆ นั้น ล้วนมาจากความเห็นของผมโดยส่วนตัว
    ซึ่งจะตรงกับใคร หรือ ไม่ตรง ย่อมเป็นไปได้ทั้งนั้น ดังนั้นโปรดคำนึงด้วยว่า ความคิดแต่ละคนย่อม
    มีรสนิยมในการทานต่างกันคับ
      3.   กระทู้ของผม ไม่บอกราคา ตั้งแต่ผมเริ่มรีวิวแล้ว เพราะเหตุผลโดยส่วนตัวว่า ราคาย่อม
    ไม่ใช่ปัจจัยแรก หรือ สิ่งแรกเสมอไปที่จะตัดสินใจในการเลือกทานอาหารนั้น ๆ
      4.   ทุกข้อความ หรือ ข้อมูลของผม หากมีการผิดพลาดอะไรไป ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ
    หากยินดี ที่สมาชิกจะร่วมแก้ไขข้อมูลในกระทู้ด้วยคับ
      5.    หากใครคิดว่า การบรรยายของผมนั้น ไม่ได้มีประโยชน์ใด ๆ  ก็ขอให้ข้ามการอ่านทุกตัวอักษร
    ของผมไปได้เลยคับ
      6.   เรื่องไวน์ ผมคงให้ความเห็นไม่มาก เพราะเรื่องไวน์เป็นอะไรที่ซับซ้อน และผมเองก็ไม่มีความรู้
    ที่มากพอจะให้ข้อมูลได้ดี
    และถูกต้อง ขอบอกได้แต่เพียงความชอบส่วนตัวคับ

จากคุณ : หนูแดง Masato - [ 1 ก.ย. 51 03:44:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom