Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โลตัสครับ แบบนี้แถวบ้านผมเค้าโยนทิ้งนะ ไม่ใช่เอามาลดราคาครึ่งนึง

ฟ้องด้วยภาพชัดๆกันไปเลยครับ ไปซื้อของที่โลตัส สาขาถนนเลียบทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์ เดินออกมาจะจ่ายเงินแล้ว เห็นเจ้าขนมปังนี่ลดราคาอยู่ ดูวันหมดอายุก็อีก 2 วัน( 06/09/51) เลยหยิบใส่ตะกร้า มาถึงบ้านจะเปิดกินถึงกับผงะ ราขึ้นครับ มีทั้งแบบจุดเขียวคลาสสิค+ใยขาวๆฟูฟ่อง ต้องบอกเลยว่าเป็นบุญของผมที่วันนี้เปลี่ยนพฤติกรรมการกินนิดหน่อย ปกติจะชอบแกะกินตอนขับรถเข้าบ้าน ถ้าเกิดกินตอนนี้นจริงๆ ไม่มีทางรู้หรอกครับว่าต้องกินราเข้าไป มากูชัดๆกันเลยดีกว่า

ภาพแรกเป็นสภาพก่อนแกะกล่องครับ จะเห็นว่าป้ายลดราคาแปะทับวันที่ผลิต โชว์ให้เห็นแต่ว่าจะหมดอายุในอีก 2 วัน แต่ไม่ให้รู้ว่าทำวันไหน อยู่ค้างบนชั้นมากี่วันแล้ว คนที่นานๆ ไปจ่ายของเองแบบผม นึกว่าค้างมาจากเมื่อเช้าพอตกดึก ประมาณ 19.30 ค่อยลดราคาด้วยซํ้า (เดี๋ยว จะแกะป้ายเหลืองนี่ออกมามีเซอไพรซ์ครับ)ภาพนี้จะเห็นราไม่ชัดแต่อยากให้ดูเทคนิคระดับเทพในการแปะป้าย

แก้ไขข้อความเนื่องจากพิมพ์ตกหล่น

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 51 22:31:59

จากคุณ : megasawa - [ 4 ก.ย. 51 22:16:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom