Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Cat cafe' - Kichijoji

เมี้ยววววววววววววว

>_<

สวัสดี คืนวันอาทิตย์ คั๊บทุกๆคน

อันที่จริง ผมมีคาเฟ่อยากแนะนำหลายร้านเลยแหละ
    แต่วันนี้อยากเปลี่ยนบรรยากาศ
    เลยว่าจะพาไปดูคาเฟ่ ที่เพิ่งแวะมาวันนี้กันก่อนฮะ

อิอิ

วันนี้ไปเดินเล่นแถวๆ Kichijoji มาครับ
    Kichijoji เป็นอีกย่านหนึ่งในโตเกียวที่ผมชอบมากครับ
    ( เพราะของกินเยอะอะแหละ หุๆ )

แล้วระหว่างเดินเล่นอยู่ ก็เจอป้ายนี้เข้า

อ๊ะ คุ้นๆ
    นี่มันเกมส์เลี้ยงแมวใน Nintendo DS นี่นา
    ( http://yumeneko.sega.jp/index.html )

มีคาเฟ่ด้วยเหรอเีนี่ย !!!

จากคุณ : Drunkenangel - [ 7 ก.ย. 51 23:53:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom