Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บรรณาการจากพี่แพทงาขาว โดยการส่งการบ้านแม่ปู Choco Kissed Cookies

สวัสดีค่ะ หายจากการโพสไปหลายอาทิตย์เหมือนกันค่ะ พอดีว่า ยุ่งๆ และก็ขี้เกียจนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่ขี้เกียจทำขนมหรอกนะค่ะ ทำทุกอาทิตย์นั่นแหละค่ะ วันนี้ปุ๋มมาส่งการบ้านแม่ปู  Choco Kissed Cookies  ค่ะ พอดีว่า พี่แพท งาขาว ตอนที่กลับมาเมืองไทย ได้ให้เจ้าช็อคโกแล็ตนี้กับปุ๋มค่ะ ไม่อยากกินเปล่าๆๆ เอามาทำขนมดีกว่าค่ะ ตอนแรกพี่แพทบอกมันไม่ได้เอามาทำขนมนะ ปุ๋ม เหมาะกับกินเล่นๆๆ มากกว่า ปุ๋มก็บอกว่า เห็นแม่ปู ทำ ปุ๋มอยากลองทำบ้างค่ะ เล็งสูตรมานาน แต่ไม่มี เจ้า คิส นี่แหละค่ะ

จากคุณ : pummy_beauty - [ 9 ก.ย. 51 10:12:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom