Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแนะนำร้านข้าวมันไก่ชื่อดัง,อร่อยๆ หรือตกแต่งร้านถูกใจหน่อยครับ

ผมเป็นคนชอบทานข้าวมันไก่มาก แต่ปกติก็กินไปผเรื่อยเปื่อยไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ ^^

เลยอยากมาหาความรู้เพิ่มเติมว่า มีร้านข้าวมันไก่ที่ไหนบ้างที่อร่อย สะอาด ถูกใจ แล้วผมอาจจะยังไม่เคยไปลอง
    เอาแนวแปลกๆด้วยก็ได้นะครับ เช่น น้ำซุบต้มยำ

อ้อ มันมีร้านข้าวมันไก่ที่ตกแต่งด้วยด้วยไหมครับ ?

เอาบริเวณกรุงเทพฯนะคร้าบ
    ขอบคุณครับ

จากคุณ : หนึ่งกระบี่ แปรสามแจ้ง - [ 10 ก.ย. 51 01:27:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom