Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

{Melbourne Kitchen} ต้มจืดผักกาดดองใส่กระดูกอ่อน & ปลานึ่งเต้าเจี้ยว

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้วันอาทิตย์แล้ว พรุ่งนี้ต้องไปทำงานต่อแล้วสิเนอะ แต่ก่อนไปทำงานในวันพรุ่งนี้ก็แวะมาทานอาหารไทยจากเมลเบิร์นเติมพลังกันก่อนนะคะ

วันนี้เอฟต้องขออนุญาตทุกคน รีบมารีบไปนะคะ เนื่องจากต้องออกไปข้างนอกอีกรอบ เพราะลืมซื้อของบางอย่างมาอ่ะค่ะ

ปล.เอาภาพครึ้มฟ้าครึ้มฝนของเมลเบิร์นวันนี้มาฝาก ถ่ายระหว่างรอ Tram กลับบ้าน หันไปทาง city จากหน้า Victoria Market บน Elizabeth Street ค่ะ วิวแอบรกเล็กน้อย เนื่องจากทางนั้นกำลังมีการก่อสร้างตึกอยู่พอดีเลย ^^"

จากคุณ : Macadamias MB - [ 14 ก.ย. 51 15:42:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom