Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอนอกเรื่องนิดหนึ่งน่ะค่ะ สำหรับคนที่ชื่นชม การตระเวนกินของพี่ OverEat และชายกางเข้าครัว เชิญแวะทางนี้หน่อยค่ะ

จากที่ติดตามอ่านกระทู้ตะเวนกินทั่วไทย และก็ชายกางเข้าครัว ของพี่OverEat มานานแล้วจนขอแอบอ้างตัวเป็น Fanclub แล้วรู้สึกว่าเพื่อน ๆ ในห้องก้นครัวก็ชื่นชอบพี่เขาหลายคน ก็เลยคิดว่าคนที่ชอบอะไรเหมือนกันน่าจะรู้จักกันไว้นะค่ะ  ก็อยากเชิญคนที่ชอบพี่ OverEat เหมือนกันมาช่วยลงชื่อ เป็นสมาชิกใน OverEat Fanclub ด้วยกันน่ะค่ะ นัทขออนุญาตพี่ OverEat แล้วค่ะกิจกรรมของเราคงหนีไม่พ้นเรื่องกินค่ะ แต่อาจมีเที่ยว+ทำบุญร่วมกันน่ะค่ะ ยังไงก็เข้ามาพูดคุยแรกเปลี่ยนน่ะค่ะ ( ไม่มีเรื่องอื่นแอบแฝงค่ะแค่อยากรู้จักแล้วพูดคุยกันเท่านั้นไม่มีเรื่องอื่นค่ะ ) เพียงแค่ชื่นชมและเป็นกำลังใจให้พี่เขาที่ทำรีวิวดี ๆ มาให้เราได้อ่านกันค่ะ

จากคุณ : นางมารร้ายแต่น่ารัก - [ 16 ก.ย. 51 13:20:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom