Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอามาดูกันแก้เหงา กับชีวิตที่มีแต่งานๆๆ กิน Ginger มื้อกลางวัน Business Lunch Buffet ค่ะ

ตอนแรกว่าจะไม่โพสต์แล้วค่ะ  เพราะไม่ได้ไปไหนเลย  ช่วงนี้ยุ่งสุดๆ  แต่มันทนไม่ไหวแล้ว ไม่ได้โพสต์มาตั้งนานแล้วนะ  เหงาอ่ะ -_-;

คราวนี้เลยเอาของเก่ามาฝากค่ะ  ไปกับนายมานานแล้ว แต่ไม่ได้เลือกอันนี้มาให้ดูกัน  ไม่ใช่ว่าไม่อร่อยนะ  แต่กลัวจะเบื่อกันซะก่อน

มันก็ไม่เชิงซ้ำซะทีเดียวนะคะ  เพราะนี่เป็น Buffet มื้อเที่ยงค่ะ  มี teppanyaki และอาหารญี่ปุ่นต่างๆ ใกล้เคียงกับตอนเย็นเลย  มีทุกวันจันทร์-ศุกร์เลยด้วย  เหมาะกับการพาลูกค้า VIP มาค่ะ  แต่รอบนี้มา survey กับนาย (เหมือนเดิม)

จากคุณ : rainbowbridge15 - [ 16 ก.ย. 51 16:41:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom