Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พาเพื่อนกินเที่ยวรอบSan Francisco,ภาค2

หวัดดีตอนบ่ายวันพฤหัสที่18ของเมกาค่ะ (ตรงกะตี/2ครึ่งของเมืองไทย) ความจริงว่าจะมาต่อตั้งแต่เมื่อวานแล้วแต่ติดธุระเที่ยวเตดเต่อยู่ใน Downtown หน่ะค่ะ ก็ไปกินไปเที่ยวตามประสาคนโสดแหละค่ะเหอๆ ประมาณว่าช่วงนี้ทำตัวเป็นรสจนาเสี่ยงพวงมาลัยอยู่อ่ะค่ะฮิฮิ....แต่ก็ไม่ยักกะเจอเงาะสักกะตัว มีแต่หล่อแค่เปลือกนอกแต่ข้างในสงสัยจะเป็นเงาะใจดำชะมากกว่าก๊าก....
    กลับเข้าเรื่องดีกว่าค่ะ ภาคนี้ฉันจะเน้นเรื่องอาหารการกินนะคะ แต่ก็ยังจะมีภาพวิวสวยๆและนางแบบ(จำเป็น)บ้างเล็กน้อยค่ะ และก็จะแถมท้ายรายการด้วยเหตุการณ์ตื่นเต้นที่ฉันประสบมาเมื่อคืน
    นี้บ้างเล็กน้อยค่ะ ส่วนเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ชมภาคแรกก็ตามชมที่ลิ้งข้างล่างนี้ได้เลยนะคะ
    http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D7006185/D7006185.html

จากคุณ : rangsri - [ 19 ก.ย. 51 02:52:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom