Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<Spinnecker>> เครื่องครัวประจำวันภาค 10 มาช้ายังดีกว่าไม่มาเนอะ อิอิอิ

แห่ะๆๆ หวัดดีครับทุกท่าน วันนี้ไม่มีเวลาโพสท์เป็นเรื่องเป็นราวเลย กว่าจะว่างก็เกือบเย็นแล้ว เข้าเรื่องเลยละกันครับ เวลามีน้อย อิอิอิ

ชิ้นแรกมาเริ่มกันที่ตาชั่งเลยดีกว่าครับ เป็นตาชั่งแบบ Digital ของ SALTER ใครที่ชอบทำขนมคงต้องใช้ตาชั่งอยู่เป็นประจำ
    แต่ตาชั่งอันนี้ออกแบบมาให้เหมาะกับใช้งานในครัวแบบโมเดิร์นครับ ดูเรียบง่ายทันสมัย แถมราคาไม่แพง
    ราคาขายอยู่ที่ 49.99$ ครับ เป็น Scale ความละเอียดที่ทศนิยม 1 ตำแหน่งนะครับ

จากคุณ : Spinnecker - [ 19 ก.ย. 51 16:26:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom