Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีวิวครั้งแรก...... แหลมเจริญ Seafood @Central World

สวัสดีครับ สมาชิกชาวห้องก้นครัวทุกท่าน ผมได้เข้ามาอ่านกระทู้ต่างๆ ทั้ง
    รีวิวร้านอาหาร และ การทำอาหาร จากสมาชิกหลายๆ ท่าน ซึ่งบอกได้เลยว่าข้อมูลต่างๆ เป็นประโยชน์มากสำหรับผู้ชอบทานแต่ไม่สันทัดเรื่องการเลือกร้านอาหารและการทำอาหารอย่างผม....ขอขอบคุณ ทุกๆท่านที่ได้เสียสละในการ Share ข้อมูลและเสียสละเวลาในการแนะนำสิ่งดีๆให้แก่เพื่อนๆ ด้วยกัน.... สิ่งดีๆและข้อมูลเหล่านี้ทำให้ผมเกิดแรงบันดาลใจในการทำรีวิวนี้ขึ้นมาเพื่อส่งต่อข้อมูลต่างๆให้แก่เพื่อนๆ... ผมหวังว่ารีวิวของผมคงเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆบ้างนะครับ (อย่างน้อยก็ในแง่ความบันเทิง) ... ปล. ผมไม่เชี่ยวชาญด้านการถ่ายภาพและไม่มีกล้อง digital ที่ให้ภาพคมชัด จึงใช้มือถือถ่ายแทน อย่าถือสานะครับถ้าภาพออกมาไม่สวย....และสุดท้ายขอให้เครดิตคุณ Joeny ที่แนะนำร้านแหลมเจริญซีฟู้ด จากกระทู้นี้ครับ http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D6999818/D6999818.html

จากคุณ : VitaminABC - [ 20 ก.ย. 51 23:27:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom