Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

•••••<<<<<คลายเครียด #6>>>>>••••• "ใหญ่คั่วสามสหาย & ผัดกระเพราบ้านๆ & ปลานึ่ง & ขนมจีบ" ถึงคราวคุณแม่กะลูกชายร่วมมือกัน

วันนี้มาชุดใหญ่เลยครับ คุณแม่อยากทานอย่างนึง คุณพ่ออยากทานอย่างนึง น้องสาวอยากทานอีกอย่าง ส่วนผมอยากทำขนมจีบ ไม่ได้อยากทานนะครับ แต่อยากทำ วันนี้ก็เลยมาชุดใหญ่เลย เอาภาพมาให้ชมก่อน เด๋วจะไล่ให้ดูทีละอย่างอ่ะครับ บางอย่างถ่ายทำไม่ทัน ก็เลยได้ภาพแบบสำเร็จมาหน่อยนึง แต่จะบอกวิธีทำด้วยแล้วกันอ่ะครับ ไม่รู้ว่าจะอร่อยแค่ไหนนะครับ ทำเองกะมือ โดยมาคราวนี้ ลูกชายร่วมมือกับคุณแม่กัน 2 คน ส่วนคุณพ่อกับน้องสาว รอทานอย่างเดียวครับ ขอหลบไปทำรูปไม่เกิน 15 นาที เด๋วมาโพสต์ครับ เอามายั่วกันไปก่อน หุหุ

จากคุณ : nadhakriz - [ 21 ก.ย. 51 17:59:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom