Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Little ReVieW] ก่อนกินเจ =ชวนไปกิน 'หย่งเหอ' + 'Rice japanese cafe' ++ 'ko gi jib อาหารเกาหลีเปิดใหม่' =

นานๆทีจะได้มีโอกาสรีวิวในห้องก้นครัวสักที ส่วนใหญ่เอาแต่อ่านค่ะ T^T
    ทั้งๆที่เรากับแฟนชอบสรรหาของกินกันมากกก >_<

รีวิวทีก็ขอทำทีหลายๆอันเลยละกันนะคะ +_+

ร้านแรก ไปกินมาได้สักพักใหญ่ๆแล้ว แต่เพิ่งได้รูปจากแฟนค่ะ

ร้านหย่งเหอ ที่ตรง BTS ช่องนนทรี มาแล้วค่ะ อร่อยมากๆๆๆเลย คุณแฟนชวนไปทานค่ะ

ที่ตั้งก็ลงจาก รถไฟฟ้า bts สถานีช่องนนทรี ประตู 3 แล้วเดินขึ้นไปทางสีลม ไม่ไกลค่ะ อร่อยมากกก >_<

จากคุณ : Kenshin_wife - [ 28 ก.ย. 51 15:18:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom