Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มื้อเที่ยงวันอาทิตย์ Etc@Royal Orchid Sheraton Hotel

สวัสดีครับเพื่อนๆที่น่ารักทุกท่าน
    เพื่อนๆสบายดีนะครับ :)
    ----------------------------------------------------------------
    ไปมาหลายเดือนแล้วนะครับ
    ----------------------------------------------------------------
    ไปชิม Etc@Royal Orchid Sheraton Hotel กันครับ
    จะทานห้องนี้ มื้อเที่ยงวันอาทิตย์  
    ต้องจองล่วงหน้าเกือบอาทิตย์ไม่ง้นหมดสิทธิ์จ้า
    ห้องนี้คนเยอะมากๆ เสริมโต๊ะกันแบบแทบเดินชนกันเลยครับ เหอเหอ
    มื้อเที่ยงวันอาทิตย์ เบ็ดเสร็จ 1500 กว่าๆครับ  
    น้ำเปล่าฟรีและมีน้ำผลไม้บริการฟรีอีกเช่นกันครับ
    มีอะไรทานบ้าง ไปดูกันเลยครับ...
    ล.ป.ไปมาหลายเดือนแล้วนะครับ

จากคุณ : เชียงชุน - [ 29 ก.ย. 51 20:10:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom