Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กินที่บ้าน.... Moon Cake ของฝาก

พี่โจโจ้ขา

ถ้าหลีมีเวลาก็มาช่วยแปะๆๆ กระทู้นะคะ ถึงแม้ว่าจะบรรยายอะไรไม่ค่อย
    จะได้เรื่องได้ราวเท่าไรนัก สนุกดีค่ะ จริงๆ มีรูปเป็นสต๊อกๆ เก็บไว้เยอะ
    เลย แต่แบบว่างานราษฏร์งานหลวงเยอะไปหมด เหนื่อยอ่อน

ตอนนี้ยังมีเวลาก็เลยรีบๆ มาช่วยแปะ ก่อนเดินทาง พี่โจโจ้อยากได้
    อะไรจากเยอรมัน ปารีส นีซ โมนาโคไหมค่ะ อ๋อๆ หลีจะได้ไปเจอแจ้
    ที่โน่นด้วยค่ะ แต่ว่าเจอวันที่หลีกำลังจะกลับ ส่วนแจ้เพิ่งจะเดินทางมาถึง

ถ้าพี่โจโจ้ต้องการอะไร เช่นมีด (เอาไว้เสียบใคร) ยี่ห้อตุ๊กตาแฝดก็บอก
    มาได้เลยนะคะ ยินดีๆ

มาเข้าเรื่องดีกว่าค่ะ

ผ่านมาแล้วกับช่วงเทศกาลขนมไหว้พระจันทร์ ปีนี้ได้ของฝากจากหลาย
    ท่านก็เลยเอามารีวิวดู

จากคุณ : CooKiiE - [ 2 ต.ค. 51 00:24:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom