Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(",)++++ ขอตระเวณกินกะเค้าบ้าง รวมมิตรอาหารไทย - จีน - ฝาหรั่ง จากหลายร้านดังแถว ๆ นี้ ++++(',')

หวัดดีค่ะทุกคน....

ไวน์   ช่วง summer นี่เป็นช่วงเวลานี่น่าตักตวงความสุขให้ได้มากที่สุดเลยนะคะ  สำหรับน้ำหวานก็...ไปทั่วเลยค่ะ  ตระเวณกิน ตระเวณเที่ยว อยากกินอะไรก็ได้กิน อยากไปไหนก็ได้ไป ใช้เวลากับเพื่อนกับฝูงได้เต็มที่

นกหนาว   ....พอหน้าหนาวปุ๊บ ใครจะอยากออกไปไหน ตัวใครตัวมัน ไอ้เรากลับมานั่งกินมาม่าคนเดียวเหมือนเดิม...555  

วันนี้น้ำหวานเอารูปอาหารที่ไปกินมาจากหลาย ๆ ร้านในช่วงหน้าร้อนค่ะ แบบว่าเที่ยวแหลก กินแหลก น้ำหนักงี้ขึ้นพรึบ !!!!  พุงเพิงขยายออกแทบไม่ทัน อะฮือ ๆ ๆ ทุกข์ระทมมากเลย อู๊ด

....ไปดูกันจ้า เผื่อมีของชอบของใครหลาย ๆ คนน้า... ^ o^

....ทุกรูปใช้กล้องจากมือถือถ่ายนะคะ อาจจะไม่ชัดเท่าไหร่  ขออภัยล่วงหน้าค่า....

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 51 21:34:27

จากคุณ : prinzessin - [ 3 ต.ค. 51 21:26:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom