Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

TOHKAI มีบุฟเฟ่ต์..คุ้มดีอ่ะคับพี่น้อง!!!

โห..ต้องร้องว๊าวเลยคับพี่น้อง..
    ไหนๆก้อต้องเลี้ยงพี่ๆเพื่อนๆด้วยอาหารหนักท้อง ก่อนร่ำสุรากัน
    ก้อ่อะน๊า ทั้งที..ผมก้อเลยโดนไอ้บรรดาเพื่อนๆมันโหวตมาร้านนี้
    ผู้ชม ผู้ฟังคับ..มันหรูคับ..มันต้องแพง(ชัวร์)คับ..
    แต่..ประทานโทษทั้งเมนู..ประเคนลงไปคับ..
    ประเคนลงกระเพาะไปเลยคับ (ถ้าสามารถ) แต่พวกเพื่อนๆพี่ๆผมมันก้อแสดงความสามารถกันซะเกิ๊น เกินเหตุ..
    เฮ้อ..พอตกดึก วันเกิดตัวเองก้อนั่งร่ำสุราไป..นั่งร่ำให้ไป..
    พุงมันแตกซะให้ได้คับ..
    เอาล่ะสิ..คราวนรี้..มันจะออกทางไหนล่ะเนี่ย..
    ผมสัญญา..ผมมุ่งมั่น..ผมจะไปอีก..
    ผมสัญญา..ด้วยเกียรติของลูกเสือ(ชาวบ้าน!!!)

จากคุณ : winme - [ วันเกิด PANTIP.COM 16:02:47 A:125.24.202.35 X: TicketID:189615 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom