Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

wowowow กั้งกระดานชวนทำ ต้มโคล้งไก่ย่าง wowowow

ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณพี่หนูเอียดที่ช่วยพล็อตเรื่องต่อให้นะคะ เจี๊ยบเองหวังว่าคงจะไม่เกิดเหตุการณ์อะไรที่จะทำให้ หรดีเริงร่าต้องออกโรงมาช่วยนางเอกนะคะ….นี่คือพล็อตที่พี่หนูเอียดกรุณามาช่วยวางให้ค่ะ...

ไฉไลเฉิดฉวี เธอผู้นี้เป็น'ผู้หญิงหยำฉ่า' ชีวิต ตกอับ ตกกระป๋องจากสังคม หรืออาจจะตกงานเสียด้วยซ้ำ ภาวะจิตใจเธอเลยไม่ปกติ อิจฉาริษยา เห็นใครมีความสุขไม่ได้ เพราะ เธอมีแต่เปลือก(อันนี้เป็นสูตรนางร้ายในละครทั่วไปเลยนะเนี่ย)เธอมาเจอ'คุณหญิงแม่'ของศักดิ์ฯ.
    ซึ่งชอบคนสอพลอ เลยเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย แต่ไหนล่ะ'ไพร่'รับใช้ที่คอยตามสอพลอ (ต้องมีให้ครบสูตรละครนะคะคุณน้อง)ต่อไปทั้งคณะนางร้ายคงก่อกรรมทำเข็ญกับ อุษาฯ.อีก แล้วคงพ่ายแพ้ความดีของนางเอกไปตามระเบียบ....

ว้า..คิดไม่ออกว่า ตอนต่อไปจะเป็นเช่นไรอีก เสียงข้างบ้านเปิด astv. ดังลั่น ได้ยินเสียงเพลงแว่วมาว่า 'guไม่กลัวเมิง ใจถึงก็ลองดู พวกguนักสู้โว้ยยยยยยยยยยยยยยย' เออ..เข้าท่าดี อุษาฯ. พี่มอบเพลงนี้ให้เธอ และจะคอยเอาใจช่วยนางเอกเสมอ 555555555
    พรุ่งนี้ หายงงจากเสียง astv. ข้างบ้านแล้วจะมาช่วย 'แม่เจี๊ยบ' พลอตต่อค่ะ ซึ่งคาดว่า จะมีผู้ช่วยนางเอกชื่อ'หรดีเริงร่า' มาปรากฎตัว แบบให้นางร้าย อึ้ง-ทึ่ง-เสียว ไปเลยค่ะ เพราะ 'หรดีเริงร่า' เธอมีอาชีพเป็นสื่อมวลชนรุ่นเก๋าส์ค่ะ เธอรู้ประวัติ 'ไฉไลเฉิดฉวีรพีพร' ดีทีเดียวค่ะ คอยติดตามตอนต่อไปนะคะ 5555

จากคุณ : หนูเอียด

จากคุณ : กั้งกระดาน - [ 3 พ.ย. 51 16:15:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com