Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@ RED SKY ที่ Central World @@

ใครเคยไปนั่งดื่มมั่งครับ บรรยากาศและราคาเป็นไง

ถ้าใครมีรีวิวหรือรูปแบ่งกันดูมั่งน่ะครับ :p

ผมกะว่าจะพาแฟนไปกินข้าวร้านโรแมนติคๆหน่อยแต่หาไม่ได้เลยกะว่าไปดริ้งค์มันที่นี่แหล่ะ 555

ปล.ถ้ามีที่แนะนำรบกวนด้วยน่ะครับ

ปล.1บรรยากาศที่นี่สู้ bar at sirrocco ได้มั้ยครับ (เคยไปแล้วก็เฉยๆน่ะ)

จากคุณ : nitro_nay - [ 4 พ.ย. 51 09:12:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com