Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หมอพายชวนชิม :: Wazabi Esplanade ร้านชาบูน่าลิ้มลองสไตล์ญี่ปุ่น บนถนนรัชดา

มาดูชาบู ต้นตำหรับญี่ปุ่น (ร้านเค้าว่า) เป็นอาหาร สุขภาพจริงๆ เหมาะกับการทานในบรรยากาศเย็นๆ ครับ
    ร้านอยู่ ชั้น 4 ครับ เดินหาไม่ยากครับ อยู่เหนือโตไก ชั้นนึงครับ

ปล
    ด้วยเหตุที่ เอสพลานาด เป็นห้างที่อยู่ใกล้บ้านมาก เลยไปเกือบทุกวันเชื่อมั้ยเนี่ย ไม่มีไรก็ไปเอสพลานาดอะครับ สรรหาของกิน ในห้างนั้น จนเกือบหมด ร้านเปิดใหม่เดือนสองเดือนไม่ได้เข้า เพราะยังไม่ค่อย น่าสนใจ

รูปแรกๆใช้มือถือถ่ายนะครับ อาจจะมัวๆนะครับ
    แมงระพรุนเป็นต้นไป จากกล้องถ่ายรูปนะครับ

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 51 19:10:11

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 51 17:59:34

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 51 17:52:47

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 51 17:52:20

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 51 16:55:55

จากคุณ : vibrio_cholera - [ 5 พ.ย. 51 16:39:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com