Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++ ผิดหวังกับการต้อนรับห้องก้นครัวมากมาย เฮ้อ... ++

ก่อนอื่น ต้องขอบคุณ คุณ MultiPlus เป็นอย่างยิ่งที่ช่วยตอบทู้เจ้าแม่ได้ใจจริงๆ  

เพิ่งรู้นะเนี้ยะ ว่าการตั้งกระทู้ด้วยภาษาที่คุ้นเคย ที่นี่ เค้าเรียกว่า ภาษาวิบัติ แล้วจะไม่มีใครมาตอบกาทู้  เอ...เป็นหมดหรือเปล่า ไม่น่าใช่นะ  ตั้งแต่สมัครเป็น Login เจ้าแม่อุลตร้า มา 10 ปี  แวะเวียนทุกห้อง  ยังไม่เคยมีใครบอกว่าเจ้าแม่ ใช้ภาษาวิบัติ   จากความคิดว่าจะแวะมาห้องนี้บ่อยๆ    เพราะเป็นคนชอบชิมอาหาร  ชอบเที่ยวตามธรรมชาติ   ผ่านจังหวัดไหน เคยทานอะไรมา ก้อไม่น้อย  เพราะอายุก้อจะ 40 อยู่แระ  งงอยู่ ว่าตรูแอ๊บแบ้วเกินเหตุหรือเปล่า haha
    เอ้า  ใช้ภาษาหยาบคายอีกแระ haha  ไม่เป็นไร  เพราะจะไม่มาห้องนี้อีกแร้วววว เจ้าค่ะ  แหม๋  ต้องไปเรียน ป. 1 ใหม่แล้วม้างงงงงเนี้ยะ  wink

ป.ล.  ถ้าคุณคิดจะเตือนใครด้วยความหวังดี กรุณาใช้หลังไมค์ คนรับจะรู้สึกดีกว่าค่ะ   flower   แล้วเจ้าแม่ ก้อมะช่ายคนกรุงเทพมหานคร ด้วย เป็นสาวเชียงใหม่   สมาชิกพันธ์ทิพย์รุ่นเก่า รู้จักเจ้าแม่ดีเจ้าค่ะ  wink

จากคุณ : เจ้าแม่อุลตร้า - [ 5 พ.ย. 51 22:21:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com