Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@ Review หนูแดงพาชิม " บันทึกความทรงจำ กับ ก๊วน กวน มารุ" @@

มาแล้ว มาแล้วคับ หนูแดง Masato มาแล้วคับ
    หายกันไประยะหนึ่ง ก็กลับมาพบปะกันเหมือนเดิม
    และจากทู้ที่แล้ว ที่ได้กล่าวไว้ว่าจะมารีวิว "ก๊วน กวน มารุ"

จากกระทู้ที่แล้ว

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D7181589/D7181589.html#31

ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณสมาชิกที่สนใจหลังไมค์มาถามผม
    เรื่องไป ก๊วน ครั้งนี้กันเยอะพอควร แต่ด้วยวันและเวลา ของแต่
    ละคนนั้น ย่อมไม่ตรงกันเพราะด้วยอะไรหลาย ๆ อย่างทำให้
    บางคนมากันไม่ได้ ตรงนี้ผมเองก็ต้องขอโทษด้วยคับ
    เพราะหาวันที่เวลาทุกคนตรงกันพร้อม ๆ นั้นบอกจริง ๆ ว่า
    มันยากสุด ๆ เลยนะคับ

แต่ในที่สุด การจัด ก๊วน ก็สิ้นสุดและได้ไปมา จึงมาเกิดรีวิว
    ที่กระทู้นี้นี่แหล่ะคับ

รีวิว ครั้งนี้ จะขอรีวิวในแบบ สไตล์ของผมเองนะคับ
    คือ จะเน้นแบบกันเอง และที่สำคัญขอไม่เอ่ยนาม ชื่อเล่น จริง ๆ
    สำหรับผู้ที่มาร่วม ก๊วน ครั้งนี้ และด้วยผมเห็นถึงความส่วนตัว
    เป็นหลักมาก่อน นะคับ จึงขอให้ชื่อที่สมาชิกได้อ่านแล้วน่าจะเข้าใจเป็นหลักคับผม
    จึงขออนุณาต ไว้ ณ ที่นี้ สำหรับสมาชิกทุกท่านนะคับ
    เพราะคิดว่า เรื่องส่วนตัว คือ เรื่องที่สำคัญของคน ๆ นั้น
    ผมจะเน้นแต่เรื่องอาหาร และความสนุกสนาน ณ วันนั้นมากกว่า
    และที่สำคัญ คือ ความมีไมตรี ต่อกัน ในวันนั้น ที่เรียกได้ว่า ประทับใจมิเสื่อมคลายเลยคับ

ขอนำเข้าสู่ " ความทรงจำแห่งความสุข ของหนูแดง ที่ร้านมารุ " ณ บัด Now. wink

จากคุณ : หนูแดง Masato - [ 17 พ.ย. 51 05:45:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com