Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สมาชิกเก่ารายงานตัวค่ะ

...กราบสวัสดีงามๆ พี่น้องชาวนอกเรื่องทุกคนเลยค่ะ แมวอ้วนๆ หายศรีษะไปนาน เนื่องจากว่า ย้ายบ้าน ^^" พึ่งจะลงตัว แต่ไม่มีเน็ทนะคะ จะได้ใช้เน็ทก็เฉพาะตอนอยู่ออฟฟิศ ตั้งใจว่า จะพยายามลดละเลิก เล่นเน็ทให้น้อยลง จะได้มีเวลาไปทำอย่างอื่นมากขึ้น

ช่วงนี้ยุ่งวุ่นวายกับงานที่ออฟฟิศ บวกกับหนาวๆร้อนๆกะสถานภาพของออฟฟิศนิดหน่อย...ได้ลุ้นดีนะคะทำงานที่นี่เนี่ย ^^"

ชีวิตก็ไม่ค่อยจะเหมือนคนอื่นเค้า เข้างานบ่าย กลับดึก ถึงบ้านก็สลบหมดแรง ตื่นเช้ามาทำขนม ก็เลยไม่มีเวลาจะมานั่งเฝ้าเน็ทเหมือนที่เคย ... แต่ ยังคิดถึงทุกคนเสมอนะคะ...ฮิ้ววววว ฮ่าฮ่าฮ่า

เลยแวะเข้ามารายงานตัว ว่ายังมีชีวิตอยู่นะคะ^^" ยังสบายดี อ้วนท้วนเช่นเดิม ^^ ถ้ามีเวลาจะขอไปร่วมแจมปาร์ตี้ของชาวนอกเรื่องด้วยคนนะคะ และจะเข้ามาบอกพี่บิ๊ คุณนุช น้องส้ม และพี่ๆน้องๆที่อยากมาทำขนม ว่ายินดีต้อนรับเสมอนะคะ  ตอนนี้เก็บบ้าน(เกือบจะ)เรียบร้อยแล้ว ยินดีต้อนรับแก๊งค์ทำขนมทุกคนเลยค่ะ ^^

...ขอจบการรายงานตัวแต่เพียงเท่านี้ค่ะ จุ๊บบบบบ ส่งจูบ

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 51 21:00:35

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 51 20:58:37

จากคุณ : A Little Catz - [ 20 พ.ย. 51 20:56:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com