Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แวะทานอาหารทะเลที่อ่างศิลา ชลบุรี แล้วอย่าลืมแวะเข้าตลาดอ่างศิลา [ มาแนะนำของอร่อยๆๆครับ ]

แวะทานอาหารทะเลที่อ่างศิลา ชลบุรี แล้วอย่าลืมแวะเข้าตลาดอ่างศิลา
    [ มาแนะนำของอร่อยๆๆ เชลล์ไม่มาชิม ผมมาชิมเอง 555 ]

1) ห่อหมกปู ห่อหมกปลาอินทรีย์ สูตรแม่เย็นใจ อ่างศิลา
    2) ขนมถ้วยสูตรโบราณ สูตรทิพย์มารวย (ขนมถ้วยหนึ่งคำถลำใจ แนะนำโดย นสพ.ไทยรัฐ)

เข้าตลาดอ่างศิลา ตรงซอยร้านอาหารบ้านทะเล ตรงพิพิธภัณฑ์เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษาครับ (เนินเขา)

จากคุณ : Coach The Lead - [ 26 พ.ย. 51 00:16:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com