Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

๑ ๑ ๑ อาหาร และมิตรภาพ ณ ประเทศสเปน ๑ ๑ ๑

สวัสดีค่ะ

สืบเนื่องจากกระทู้ TAPAS อาหารประเทศสเปนของคุณ Zakk เมื่อหลายวันก่อน ทำให้มีกระทู้นี้ตามมาค่ะ

มีทั้งภาพอาหารสเปนที่เคยถ่ายไว้ไม่นานเท่าไหร่ และที่ไปมาล่าสุดอาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ
    อาจจะไม่ได้ลำดับเรื่องราวนะคะ เอาเท่าที่จะคิดออกก็แล้วกันนะคะ อาจจะเป็นกระทู้ระลึกความหลังกลายๆ

ประเดิมด้วยภาพชายหาดของเมืองที่เคยอยู่ก่อนนะคะ

จากคุณ : Mrs Mathur - [ 1 ธ.ค. 51 06:12:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com