Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ พระจันทร์ยิ้ม หลงวัน ซะงั้น +++ กระทู้เห็นเค้าแปะ เลยอยากแปะมั่ง 555 +++

วันดี ๆ อีกวันนึง เอ๊ะ!! ~ต้องเรียกคืนซินะ
    กับวันจันทร์ ที่ 1 ธันวาคม 2551

พระจันทร์หงายท้องที่เห็นตอน 5 โมงเย็น
    พอ 6 โมงครึ่ง เงยหน้ามองดูอีกครา ก็เห็นดาวประดับฟ้าอีก 2 ดวง
    อยู่เหนือจันทร์เจ้า ...

ก็เลยหมั้นหมายไว้ จะกดเก็บมาไว้ดูเดือนดาว ให้หายหนาวกาย ...

ขอบคุณพี่นุชหมีด้วยนะครับ ที่โทรมาย้ำให้ผมถ่ายภาพเก็บไว้
    เพราะถ้าไม่มีพี่นุชหมีโทรมา ผมก็อาจจะยืนดูแบบขี้เกียจ ๆ ถ่ายก็เป็นได้ 555

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 3 ธ.ค. 51 18:57:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com