Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@ มีโปรที่ JW marriotte มาฝากครับ @

ได้ข้อมูลมาจาก FW mail อีกทีนะครับ ว่าโรงแรม JW Marriotte สุขุมวิท มีโปรกินบุฟเฟ่ 1 แถม 1 ครับ แต่เป็นบุฟเฟ่เช้ากะกลางวันนะครับ และมี 1 แถม 1 ที่ห้องนามิมื้อกลางวัน (ถ้าเข้าใจไม่ผิด น่าจะเป็น ชุดแถมชุดนะ) โดยต้อง print ใบโฆษณาที่แนบมาด้วยนี่ไปด้วยนะครับ (resize แล้วจะแตกๆหน่อยนะครับ ไม่รู้ทำไงเหมือนกัน)

อย่างไรก็ตามควรโทรไปก่อนนะครับ (เบอร์โทรคือ 026567700) ว่าเป็นอย่างที่เข้าใจหรือเปล่า เพราะผมเองยังไม่ได้ไปเลย ใครไปกินก่อน ช่วยรีวิวด้วยก็ดีนะครับ เผื่อจะตามไป เห็นราคาห้องนามิแล้วน่าจะพอไหว (เดิมคิดว่าเนื้อจานละเป็นพันซะอีก) ^___^

จริงๆอยากกินบุฟเฟ่มื้อเย็นมากกว่า เพราะคิดถึงฟัวกราจัง แต่ดันไม่มีโปรซะได้ น่าเสียดายจริงๆ

แก้ไขเมื่อ 04 ธ.ค. 51 21:32:22

จากคุณ : som1598 - [ 4 ธ.ค. 51 21:28:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com