Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review :: วันพ่อพาป๊าไปทาน ร้านกุ้งเต้น ( รอบ2) ถนนราชพฤกษ์ ค่ะ ^^

ที่ว่ามารีวิวรอบ 2 ก็เพราะว่าเคยรีวิวร้านนี้ไปแล้วรอบนึงค่ะ
    เมื่อวานเป็นวันพ่อ มีโอกาสพาป๊าไปทาน ก็เลยมารีวิวให้ชมกันอีกครั้งค่ะ

ร้านจะมีอยู่ให้เลือก 2 แบบนะคะ เป็นแบบนั่งข้างนอกธรรมดา
    และเป็นห้องคาราโอเกะค่ะ
    เมื่อวานเราเลือกแบบคาราโอเกะ ห้องละ 800 บาท นั่งได้ตั้งแต่ 6โมง-เที่ยงคืน(ร้านปิด)เลยค่ะ แต่แนะนำให้จองล่วงหน้าค่ะ เพราะคนเยอะมากกก

นี่กระทู้เดิมนะคะ จะมีภาพบรรยากาศร้านให้ชมค่ะ
    http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2008/10/D7156859/D7156859.html

จากคุณ : cr_japan - [ 6 ธ.ค. 51 10:17:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com