Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณช พี่นุชbolton fanclub ครับ^^ข้าวกล่องลืมไปได้เลย

...สวัสดีครับ

วันนี้เต้ยไปทัศนศึกษากับเพื่อที่อยุธยามา

ตอนแรกคือว่า เมื่อวานนึกอยู่ว่า เอ น่าจะเอาชอคบอลไปให้พี่นุชลองชิมดู<<<ช้างกล้าฮ่าฮ่าฮ่า

เลยโทรไปถามพี่นุชว่าพี่นุชว่า แถวๆวัดที่จะไปมีอะไรอร่อยรับประทานบ้างไหมครับ

พี่นุชเลยบอกว่า เอางี้เต้ย เดี๋ยวพี่นุชมารับ

ปรากฏว่าตอนเช้า โปรแกรมเปลี่ยนหมดเลยครับ

เต้ยไม่สามารถบอกพได้เลยว่าจะไปไหนต่อยังไง

แถมขนมมันเจออากาศร้อน พาลละลายซะอย่างนั้น

เลยโทรไปบอกพี่นุชว่า พี่นุชครับ สงสัยจะอดไปกันเสียแล้ว

พี่นุชบอกกับเต้ยว่า ไม่เป็นไร เดี๋ยวเจอกัน^^

จนกระทั่ง นัดกันที่วัดมหาธาตุ ตกใจมากกับของฝากที่พี่นุชเอามาให้

บอกว่าเอาไว้แบ่งเพื่อนๆ^________^

ยังไงก็ขอบคุณ และขอบคุณอีกครั้งนะครับ ขอบคุณจริงๆเลย

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 16 ธ.ค. 51 21:04:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com