Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐ ..... อยากให้จัด Meeting ไหมคะ ..... ๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

อาทิตย์ก่อนไปร่วมกิจกรรมการพบปะสังสรรค์เพื่อแลกเปลี่ยนการทำอาหารที่พี่วัฒน์จัด  ได้มีเพื่อนสมาชิกถามว่า "เมื่อไรจะจัดมีตติ้งอีกครับ  มีคนอยากให้จัดอีกครับ"  อะฮ้า  คิดถึงความเหนื่อยจากคราวที่แล้วยังไม่ตกปากรับคำค่ะ  เพราะไม่ได้เหนื่อยเพียงคนเดียว  เหนื่อยหลายคน  เหนื่อยคนเดียวพอว่า  พาคนอื่นมาเหนื่อยด้วยนี่เกรงใจเขาค่ะ  ได้แต่นั่งนับว่ามันผ่านมาแล้วกี่เดือน  ไวจัง 1/2 ปีเข้าไปแล้ว  ยังไม่รวยเลย  ฮิฮิ

ก็ได้แต่คุย ๆ กันว่าคงจะเป็นการดี  ถ้าห้องก้นครัวจะมีการจัดมีตติ้งอีก  มีกิจกรรมต่าง ๆ ในงาน  โชว์การทำอาหาร  เล่นเกมส์  จับของขวัญ  แต่ไม่ใช่เร็ว ๆ นี้หรอกนะคะ  หลังปีใหม่ไปแล้วระยะหนึ่งค่ะ

ยังไม่กำหนดทิศทาง  วัน  เวลา  สถานที่  ทีมงาน  สอบถามความต้องการของเพื่อนสมาชิกที่เล่นห้องนี้  ทั้งคนที่โพสต์ประจำ  ตอบประจำ  แอบอ่านประจำ  ทุกท่านมีสิทธิ์  มีเสียง  มีส่วนร่วม  ตอบได้ทุกคนค่ะ  :)))))

โยนหินถามทางเพื่อว่าหากมีคนสนใจร่วมในกิจกรรมนี้  จะได้มีการร่วมกันหาทีมงาน  เตรียมงาน  วางแผนงานต่าง ๆ  เราจะได้ไม่ฉุกละหุกแบบคราวที่แล้ว  ทุกอย่างกระชั้นชิดไปหมดเลยค่ะ  ทุกคนสามารถมีส่วนร่วมได้หมด  เราจะได้สนุกสนาน  รื่นเริง  บันเทิงใจด้วยกันค่ะ

ขอบคุณเด้อค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 51 16:07:31

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 51 15:25:39

จากคุณ : แม่สลิ่ม - [ 19 ธ.ค. 51 15:24:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com