Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ราคา บุฟเฟ่ต์ บอง วีวอง ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วครับ

พรุ่งนี้จะไปกินที่ บองวีวอง ตวันนา ครับ ไม่ทราบว่า โปรตอนนี้ ใช้บัตรอะไร ได้ลดราคามากที่สุดครับ แล้วราคาหัวละเท่าไหร่ครับ บางคนบอกว่า 750 ทำไมผมโทรไปถามที่โรงแรม เค้าบอกว่า 850 บาท ครับ ไม่รู้เท่าไหร่แน่ครับ

ผมจะพักที่นั่นด้วย ไม่ทราบว่า มีส่วนลดอะไรเพิ่มบ้างหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : หนุ่ม - [ 23 ธ.ค. 51 09:45:58 A:222.123.156.34 X: TicketID:102683 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com