Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review @ I-Taste สาทร ซอย 8 กับอาหารอร่อยๆ หลากหลายเมนูค่ะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิพทุกท่าน

เมื่อวานได้ไปเลี้ยงฉลองกับเพื่อนๆ ที่ร้านอาหาร I-Taste อยู่สาทรซอย 8 อยู่ระหว่างอาคาร Sathorn Thanee กับ Citibank ค่ะ นานๆจะเจอเพื่อนกันสักทีก็เลยโทรไปจองที่ร้านนี้ค่ะ เคยไปมาแล้วๆติดใจบรรยากาศกับรสชาติอาหารค่ะ เลยอยากจะชวนเพื่อนๆ มาชมรีวิวพร้อมกันเลยค่ะ

สถานที่ : ร้านอาหาร I-Taste Cafe' สาทรซอย 8 (พิพัฒน์ 2) ถนนสาทรเหนือ
    วันที่ : Dec 26, 2008

ตามมาเลยค่ะ

จากคุณ : เต่าปัง กับ ปาท่องโก๋ - [ 27 ธ.ค. 51 15:13:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com