Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Cat cafe' - Kichijoji [ ภาค 2 ตอน... ไปเยี่ยมน้องแมวด้วยกันนะ ]

สวัสดีตอนค่ำครับทุกๆคน

ยังจำคาเฟ่แมวได้มั้ยครับ

ถ้าจำไมไ่ด้หรือไม่ทันได้ดู กลับไปดูได้ที่คลังกระทู้เก่านะครับ
    http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2008/09/D6974901/D6974901.html

หลังจากที่เคยไปนั่งเล่นที่คาเฟ่แมวคราวก่อน
    ผมก็เกิดอาการคิดถึงเหล่าแมวเหมียวที่นั่นมาโดยตลอด
    โดยเฉพาะเจ้า มารุโกะ กับ คินาโกะ สองแมวหน้าตายียวน

เคยตั้งใจจะไปเยี่ยมอยู่หลายครั้ง แต่ก็มีเหตุให้ต้องคลาดกันทุกที

จนถึงเมื่อคืนวันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ
    ผมก็มีโอกาสแวะไปเยี่ยมจนได้ ถึงแม้จะค่ำไปซักหน่อยก็ตามครับ

เมื่อไปถึงก็พบว่าคาเฟ่แมวแห่งนี้ มีความเปลี่ยนแปลงไปพอสมควร
    จึงนำกลับมารีวิวให้ชมกันอีกครั้งครับ

โดยที่จะตัดเรื่องของเครื่องดื่มออกไป ( เพราะเท่าที่ดูแล้ว ยังเหมือนเดิมนะครับ )
    แต่จะเน้นที่ความเปลี่ยนแปลง และ น้องแมวน่ารักๆในคาเฟ่แทนครับ

***ทั้งหมดเป็นข้ออ้างเพราะความจริงลืมถ่ายรูปเครื่่องดื่มมาฮะ

ปล. วันนี้รีบเปิดกระทู้ด้วย โกโก้เย็นแก้วใหญ่ เพื่อยืนยันว่าไม่ได้ตั้งใจโพสนอกเรื่องจริงๆนะ อิอิ

จากคุณ : Drunkenangel - [ 30 ธ.ค. 51 22:40:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com