Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@REVIEW@แก้เครียด พาไปหม่ำบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่น หัวละ 99 บาท กันที่ร้าน "KUROBUTA" ชั้นใต้ดิน ฟอร์จูน นะคะ

วันนี้ขอมารีวิวแก้เครียดเรื่องงานหน่อยนะคะ  เบื่อๆๆกับงานมากๆๆเลยค่ะช่วงนี้

ปีใหม่ปีนี้รู้สึกไม่ค่อยสดชื่นเท่าไหร่ค่ะ แต่กำลังทำใจให้สบายอยู่ อิอิ  กลัวเครียดมากๆๆเดี๋ยวหน้าจะแก่ก่อนไวอันควรค่ะ  5555

วันนี้เลยต้องหาอะไรทำแก้เครียดซะแล้วค่ะ  เลยขอพาเพื่อนๆไปหม่ำบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่น หัวละ 99 บาท

กันที่ร้าน "KUROBUTA" ชั้นใต้ดิน ฟอร์จูน  โซนที่เป็นห้างโลตัส

มื้อละ 99 บาท นี่เป็นราคาช่วงกลางวัน นั่งได้ 1 ชั่วโมงค่ะ

ส่วนช่วงเย็นจะเป็นราคา 199 บาท นั่งได้ 2 ชั่วโมง

โดยในช่วงเย็นจะมีแบบรวมเบียร์สดด้วยนะคะ 400 กว่าบาทค่ะ เป็นเบียร์สดอาซาฮี

อันนี้เป็นรีวิวที่เคยทำไว้ตอนที่ร้านนี้ยังไม่มีบุฟเฟ่ต์นะคะ

http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2008/01/D6273451/D6273451.html

ตามมาหม่ำๆกันเลยดีกว่านะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 52 21:54:59

จากคุณ : le_chef - [ 3 ม.ค. 52 21:52:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com