Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว ร้าน สปาเกตตี้ JIN EMON รสชาติ อร่อยคุ้มค่าคุ้มราคา เหมาะกับ คนไม่นิยมกินราคาแพง

วันนี้แฟน ไปทำ ธุระที่มาบุญครองครับ พอเสร็จธุระ เลยไปลองชิมร้าน JIN EMON ที่มาบุญครองครับ เดินผ่านไป ผ่านมาหลายทีแล้วว่าจะกินกันไม่ได้กินซะทีวันนี้ได้ ฤกษ์ เลยเข้าไปชิมครับ รสชาติ อร่อยครับเมื่อเทียบกับราคาเท่านี้เรียกว่าคุ้มจริงๆครับ ราคาถูก ชาเขียว re-fill ตลอด สรุปคะแนนให้ตามดาวนะครับ เต็ม 5 ดาว

สภาพร้าน : ****
    พนักงาน : ****
    รสชาติ : ****
    ราคา : *****

จากคุณ : digimarukung - [ 4 ม.ค. 52 22:35:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com