Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สุดยอดร้านส้มตำ

แหม่ พูดแล้วน้ำลายไหลคับท่าน วันนี้กินมังเลยอด ปกติผมเป็นคนชอบกินมากๆ แบบกินเกือบทุกวัน วันนี้เลยชวนเพื่อนๆมาร่วมแสดงความคิดเห็น พูดถึงร้านส้มตำในดวงใจกันหน่อย แหม่ ก็อาหารขึ้นชื่อบ้านเราอ่ะนะ แบบใครเคยไปกินร้านไหน แล้วแบบรู้สึกสุดยอดมั่งคับ อธิบายให้คนอ่านน้ำลายไหนด้วยก็ดีนะ
    ส่วนผมเนี่ย ชอบหลายร้านเลย แต่ขอเอาร้านที่เพิ่งไปกินมาล่าสุดละกันนะ ก็ร้านริมถนนตรงข้าง Central World อ่ะคับ ไปกินกะเพื่อนมา อร่อยดีคับ แถมคนขายฮาดี เป็นกันเอง ไปแซวว่าเค้าหล่อเหมือนบุรินทร์ เค้าก็บอกไม่รู้จัก แต่มีคนบอกเค้าหน้าเหมือน ชิน -_-" เง้อออ

จากคุณ : pattarapongn - [ 7 ม.ค. 52 17:58:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com