CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

มาลงความเห็นกันครับ ปีใหม่ปีนี้ เราจะไปกันวันไหนดี^^

วันที่10นี้เลย อิอิ (1 คน)
      เสาร์ที่17ดีกว่า...จะได้ม่ทิ้งช่วงไปมาก...อิอิ (11 คน)
      เสาร์ที่ 24 ตรงกับวันตรุษสิน๊า ไหวไหมหล่ะ (1 คน)
      เสาร์ที่ 31 มค. ยังได้อยู่ สิ้นเดือนของเดือนต้นปี (6 คน)
      เสาร์ที่ 14 กพ.ฉลองวาเทนไทน์กัน อิอิ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

4.76%
     52.38%
     4.76%
     28.57%
     9.52%

...ไหนๆ วันก้ยังไม่ลงตัวซักที...แง๊วๆๆๆๆๆ

ใจเต้ยมันไปอยู่เพลินเรียบร้อย อยากกินม๊ากกกกกกกก ฮ่าฮ่าฮ่า

ร้านเพลิน... จากที่น้าบี๊ไปถ่ายมาครับ รักน้าบี๊ที่ซู๊ดดดดดดดดดด

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D7396253/D7396253.html

เลยลองอันดับมาให้ดูครับ ว่าได้กันวันไหนบ้าง

เหตุที่เลือกวันเสาร์ก็คือว่า วันอาทิตย์ก็จะหยุดกันได้ ใครจะดื่นสายก็ทำได้ด้วย เพราะรุ่งขึ้นวันหยุด

ทีนี้ว่าก็เลยเสนอมาตามลำดับดังต่อไปนี้ หรือจะมีไอเดียวันไหนได้เลยครับ

เต้ยยังไงก็ได้ ไม่ติดอะไรนี่ไปอยู่แล้ว ลองเลือกกันดูครับ แล้วเดี่ยวจะลองไปนำเหนอพี่ ป้า น้า อา ทุกท่านดู

ปิดโหวตวันเสาร์โมงเนอะ เผื่อมีวัยรุ่นใจร้อนเอาวันอาทิตย์นี้ 555

แล้วถ้าปิดโหวตเสาร์9โมง เย็นจะได้กินไหมเนี่ย อิอิ งั้นรอดูวันศุกร์นี้ละกัน ถ้าคะแนนเทไปทางไหนค่อยว่ากันครับ 555

ขบคุณคร้าบบบบบบบบบบ

แล้วของขวัญจับสลาก เริ่มต้นที่เท่าไหรดีครับ^^

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 52 21:53:54

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 52 21:49:05

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 52 21:46:43

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 8 ม.ค. 52 21:43:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com