Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ ตามรอยชาวก้นครัวกับ 50กว่าร้านที่เพื่อนๆแนะนำพร้อมคำติ-ชม สะสมมากว่า1ปี เปิดเผยกันวันนี้ค่ะ +++

หลังจากที่ได้ติดตามห้องก้นครัวมานาน เราก็ได้ไปสืบเสาะ เกาะติด ร้าน

อาหารต่างๆ พร้อมมาเล่าประสบการณ์เล็กๆน้อยๆให้ฟัง  ทั้งหมดนี้

เป็นความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ อยากจะมาแบ่งปันให้เพื่อนๆได้รับทราบ

ทั้งหมดกว่า 50ร้าน จริงๆมีอีกแต่จะเอาเฉพาะร้านที่เด็ดๆหรือใกล้บ้าน

ว่าร้านไหนเด็ด อร่อย ตามรอยไปทาน แต่ส่วนใหญจะเป็นร้านที่

ราคาไม่แพงนัก อิอิ ไม่ค่อยมีเงิน

ทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัวมากๆนะคะ บางทีเพื่อนๆไปทานแล้วอาจจะ

เจอไม่เหมือนเรา ยังไงก็เพิ่มเติมความคิดเห็นได้นะคะ

ปล. ถ้าอยากจะทราบรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถหาได้จากกระทู้ในห้องก้นครัวนี่แหละค่ะ ( ##### แทนจำนวนดาว อย่างนี้เรียกเลิศ 5ดาว )

แก้ไขเมื่อ 09 ม.ค. 52 23:37:10

จากคุณ : 16Mb +simania - [ 9 ม.ค. 52 23:26:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com