Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~o~ World Heritage Trip (ตอนที่ 3) : จบทริปด้วยที่พักน่ารักๆ และบะหมี่เจ้าเด็ดท้าให้ลองที่กำแพงเพชรค่ะ!! ~o~

หวัดดีค่ะพี่ๆ ทุกคน ^^
    มาทักทายกันอีกครั้งในตอนเย็นๆ วันอาทิตย์นี่ล่ะเนอะคะ =)
    ตอนแรกบอกไว้ว่าจะมาโพสวันพฤหัส แต่ก็มาไม่ได้ค่ะ เพราะเลิกเรียนตอนห้าโมงเย็นแน่ะ ...
    แพรว่าวันไหนเลิกเรียนห้าโมงเย็น มันจะเป็นวันที่เหนื่อยสุดๆ . .
    กลับบ้านนี่ ขออาบน้ำนอนอย่างเดียวค่ะ ทำงาน ทำการบ้านเสร็จ ก็ทำอย่างอื่นต่อไม่ไหวแล้ว ...

ไหนๆ วันนี้ก็ว่างแล้ว โพสต่อเลยละกันนะคะ
    ตอนนี้เป็นตอนจบแล้วล่ะค่ะ  . . .

เช้าวันถัดมา ก่อนจะขับรถไปกำแพงเพชร เราก็แวะไปที่อุทยานประวัติศาสตร์อีกรอบนึงค่ะ ^^

คราวนี้อยากแวะไปที่วัดสะพานหิน เห็นรูปในโปสการ์ดสวยดี

แต่พอไปถึง . . .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    โอ้ แม่ เจ้า . . เข้าใจแล้ว ว่าทำไมถึงเรียกวัดสะพานหิน o__O

จากคุณ : +~%Chocolate Republic%~+ - [ 11 ม.ค. 52 20:38:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com