Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ENOTECA BAR Primoordine - Komazawa

สวัสดีครับทุกๆคน

แฮ็กๆ หายหน้า หายตา ไปหลายวันเลย
    เพราะช่วงนี้กำลังยุ่งๆอยู่กับอะไรหลายๆอย่างหนะครับ
    ( ปีใหม่ก็แบบนี้แหละ มีอะไีรใหม่ๆให้ทำเยอะแยะไปหมด อิอิ )

แต่คืนนี้ว่างฮะ
    ก็เลยจะมาตั้งกระทู้ พาไป เดินเล่น + จิบกาแฟ + ทานข้าว กันเหมือนอย่างเคย

เป็นกระทู้แรกของปีฉลูเลยก็ว่าได้ มอๆ

^____^;

กระทู้แรกของปี ขอเริ่มจากอะไรเก่าๆซักหน่อยนะครับ

ก็ร้านกาแฟที่ผมจะพาไปจิบกันวันนี้
    เป็นร้านกาแฟร้านแรก ที่ผมนำมารีวิวในพันทิพไงหละ
    เคยโพสไว้ตั้งแต่ห้องก้นครัวยังไม่มีกลุ่มย่อย Coffee Tea & Drinks
    และกระทู้เดิมก็หล่นหายไปตามกาลเวลาเรียบร้อยแล้วด้วยฮะ

บังเอิญ(ตรงไหน)ช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา ผมมีโอกาสได้แวะไปร้านนี้อีกครั้งหนึ่ง
    ก็เลยเอาบรรยากาศมาอวดกันอีกรอบไงครับ

ออกเดินทางไปด้วยกันนะคั๊บ

อ่อ สวัสดีปีฉลู อีกที อย่างเป็นทางการ
    ด้วยกาแฟ คาปูชิโน่ ลาย หน้าวัว ร้อนๆ หอมกรุ่น ถ้วยนี้นะครับ

จากคุณ : Drunkenangel - [ 12 ม.ค. 52 00:02:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com