Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาร่วมกันเสนอชื่อสาขา "ก้นครัว of The Year 2008" กันได้แล้วจ้า....

...สวัสดีครับ^^

...วันนี้ไปแอบเล่นห้องบีพีมา โอ้ววว เค้าเริ่มทำof The Year กันแล้ว เลยเห็นว่าน่ามสนใจดี

...ห้องก้นครัวก็ใช่ด้อยกว่าห้องอื่น คนก็เล่นกันมากมาย ทั้งขาประจำและขาจร

...ปีที่แล้ว เรามีกิจกรรมมากมาย ใครทำอะไร ที่ไหน กินอะไร มีเพียบเรย...

...จึงอยากให้ร่วมกันเสนอชื่อ หรือสถานที่ขึ้นมาในสาขาดังต่อไปนี้

1.สาขานักรีวิวOf The Year ด้านการทำอาหาร ขนม และเบอร์เกอร์รี่ ใครที่รีวิวการทำอาหารได้ดี เข้าใจ เห็นแล้วโดน อยากทำบ้าง ส่งชื่อเข้ามาเลยครับ

2.สาขานักรีวิวOf The Year ด้านการรีวิวในร้านอาหาร ภัตราคารต่างๆ ตั้งต่ข้างถนน จนระดับที่เรียกว่าสุดเท้า ใครที่รีวิวแล้ว รู้สึกว่า เฮ้ย แม่มโดนหว่ะ อยากเก็บข้าวเก็บของออกไปทานเดี๋ยวนั้น อะไรประมาณนั้น

3.สาขาสาวสุดHot Of The Year ผู้หญิงห้องนี้ ใครร้อนแรง มาแรง ของก้นครัว เสนอชื่อเข้ามาเลย

4.สาขาชายหนุ่มสุดHot Of The Year ชายใดในห้องนี้ เห็นแล้วหลงคารม ร้อนแรงด้วยอาวุธมากมาย เชิญเลยครับ

5.สาขาเรื่องเด่น กิจกรรมOf The Year  ปีนี้มีเหตุในก้นครัวมากมาย เรื่องร่าวเป็นร้อยพัน เรื่องไหน กิจกรรมใด เข้าตามากที่สุด ว่ามาเลยจ้า

6.สมาชิกOf The Year ก้นครัว ใคร....กันที่คิดว่า เขาคือคนที่ท่านประทับใจ โดนมากที่สุดในปีที่ผ่านมา...ใครโดน เสนอชื่อมาโลด

7. รีวิวดีเ่ด่น Of The Year ก้นครัว รีวิวอันไหน สมควรเป็นรีวิวแห่งปีบ้างครับ

ในแต่ละสาขาที่เสนอมา จะมีผู้เข้าชิงจำนวน10ท่านครับ แต่ละท่านที่เสนอเข้ามา
    รบกวนขอเหตุผลการพิจารณานิดนึงนะครับ
    แล้วเมื่อครบ10ท่าน เราจะมาจัดอันดับด้วยการโหวตกันอีกที

กติกาเล็กน้อย^^ลอกมาจากศิษย์พี่ zangkasi

1 ท่านไม่สามารถเสนอชื่อท่านได้ ไม่ว่าในสาขาใดๆ แต่ท่านสามารถไปบีบคอล๊อกอินอื่นให้เสนอชื่อท่านได้
    2 การโหวตนี้ทำเพียงขำๆ เล่นเพื่อสนุก เล่นเอาฮา อย่าจริงจัง
    3 ไม่มีรางวัลอะไรให้ นอกจากความบันเทิง และความสนุกของชาวก้นครัวเท่านั้น
    4 ไม่มีอะไรมาก แต่ละสาขารับ 10 ชื่อ เท่านั้นครับ เสนอก่อน ได้เข้าคัดเลือก่อนครับ
    5 อยากได้สาขาไหนเพิ่มหลังไมค์มาได้ครับ
    6 ถ้ามีลิ้งค์ประกอบก็จะดีนะครับ

ปิดรับชื่อเสาร์ที่ ศุกร์ที่16 มค เวลา2ทุ่มจ่ะ

ที่เปิดกระทู้ทั้งหมดนี้ ขำขำนะครับ ^^

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 14 ม.ค. 52 08:55:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com