Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+-+-+-+-+ Review : Tagoto by ทนายขี้ไก่ +-+-+-+-+

สวัสดีครับ หลังจากหายเงียบไปนาน ได้แต่คอยแอบดูรีวิวของเพื่อนๆ วันนี้ผมเลยขอเอาของที่ดองไว้มารีวิวซะหน่อย กลัวว่านานไปมันจะเน่าเสียก่อน 555 (จริงๆกลัวลืมอ่ะ)

วันนี้ชื่อ Tagoto ครับ อยู่ที่โตคิว ชั้น 4 ที่เป็นซูเปอร์มาเก็ต ร้านนี้เท่าที่จำได้เปิดมานานมากๆ ตั้งแต่ผมยังเด็กเลยมั้ง แต่ไม่ค่อยได้มีโอกาสไปสักเท่าไหร่

การไปกินครั้งนี้ไปมาเมื่อประมาณสัก 3 เดือนที่แล้ว ซึ่งรายละเอียดและราคาอาหารต่างๆอาจจะมีการเปลี่ยงแปลงไปบ้างนะครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 52 15:12:13

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 52 14:39:20

จากคุณ : ทนายขี้ไก่ - [ 14 ม.ค. 52 14:37:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com