Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

# ตะลอนกิน By เมเม่ # ตอน ... ล่องเรือชมวิวเจ้าพระยา รับลมหนาว @ Yok Yor Marina ...

สวัสดีค่ะ วันนี้เมเม่จะพาเพื่อนๆ ก้นครัว ไปล่องเรือ ชมวิวริมแม่น้ำเจ้าพระยา รับลมหนาวกันค่ะ คือวันนั้นได้รับเกียรติจากเพื่อนสาว ชวนไปล่องเรือ แฟนซี ปาร์ตี้ ของ ที่ทำงานเพื่อนสาวนั่นเอง ตื่นเต้นๆๆ เป็นการล่องเรือแม่น้ำเจ้าพระยา แบบจริงๆจังๆ เป็นครั้งแรกค่ะ

งานวันนี้เขาแต่งแฟนซีกัน เมเม่มีหน้าที่มาเก็บภาพ อิอิอิ สถานที่จัดงาน ณ ยกยอ มารีน่า ย่านคลองสาน ค่ะ

ไปดูกันเลยดีกว่านะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ถ้าชอบกดโหวตได้นะ อยากอยู่ด้านบนบ้างอ่ะ อิอิอิอิอิอิอิ

^____________________^

จากคุณ : dj_maymey - [ 14 ม.ค. 52 23:29:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com