Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++รายงานตัว+++ ราตรีนี้สีฟ้า ลั่ลล้า @ ร้านอาหารเพลินวิภาวดี มีความสุขมากมายก่ายกอง มาบอกกล่าวสวัสดิภาพกันด้วยครับ +++

กลับมาถึงบ้านแล้ว สนุกมากมายครับ

ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ คนครับ

สำหรับรูปจะพยายามรีบเอามาลงให้เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ (พร้อมคลิป อิอิ)

รักทุกคนครับ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปล. พรุ่งนี้ใครไปทำบุญ ก็ฝากบุญไปทำด้วยนะครับ :D

จาก แม่ตุ๊ก อ้น เยาว์ ^___^

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 18 ม.ค. 52 01:02:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com