Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐ ..... "มื้อเย็นวันนี้" ..... ๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐

สวัสดีค่ะ  เด็กหญิง

ไม่ได้โพสต์เสียนาน  มัวแต่ทำงานทำการ  และมีกิจกรรมอื่น ๆ ที่จำเป็นต้องทำก่อนค่ะ  แต่ยังอยู่ดีมีสุข  ไม่ได้เจ็บไข้ได้ป่วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกเสียงโหวตที่โหวตให้  ได้รางวัลมาหลายปีติด ๆ กัน  ขอบคุณทุกท่านค่ะ  ตอนนี้บาง blog อาจจะไม่แสดงภาพ  เพราะจุ๋มยังไม่มีเวลาเข้าไปแก้ URL ของภาพที่มันตกไปอยู่คลังกระทู้เก่า  เดี๋ยวขอจัดสรรเวลาให้ลงตัวก่อนนะคะ  จะทยอยแก้ไขไปเรื่อย ๆ แล้วทุก blog จะแสดงภาพตามปกติแบบที่เคยเป็นค่ะ  :)))))

จุ๋มก็ทำอาหารกินแทบทุกวัน  บางวันขี้เกียจก็ทำง่าย ๆ  ซ้ำ ๆ เดิม ๆ ที่เคยโพสต์แล้ว  ก็เลยไม่ได้โพสต์ให้อีก

เมื่อวานนี้ไปตลาดบางใหญ่มาค่ะ  ตอนนี้ขับรถคล่องแล้ว  ยังไม่ชนใคร  และไม่ถูกใครชน  หลงทางบ้างตามประสาที่ไม่ยอมจำทาง  ปกตินั่งแล้วหลับ  แฟนขับให้ตลอด  55555  เบื่อวิสัยรถตู้เป็นที่สุด  ชอบปาดชอบแซง  ไฟก็ไม่เปิดให้สัญญาณ  เฮอ  จากที่ไม่สบถ  ตอนนี้เริ่มสบถแล้ว  เหอ ๆๆๆ

ลืมเล่าไปเลย  เมื่อวานไปตลาดบางใหญ่  ซื้อปลาช่อนนา  ไก่บ้าน  เห็นสายบัวแล้วอดคิดไม่ได้ว่าไม่ได้กินสายบัวนานแล้ว  เลยซื้อมา 1 กำ  สะเดา 2 กำ  เมื่อวานนี้ทำสะเดาน้ำปลาหวานกินค่ะ  กับไก่บ้านต้มมะดัน  พอดีเจอมะดันเข้าให้  อร่อยไม่เลวเลย  แฟนกินแล้วชมเปาะ  ให้ 9.8 คะแนนจาก 10 คะแนน  ถามเขาว่า  คะแนนของเค้าหายไปไหน 0.2 ล่ะ  แว่นตอบว่าก็ตัวเองไม่มีผักชี  55555  ดูเหตุผลหนุ่มแว่น

จากคุณ : แม่สลิ่ม - [ 20 ม.ค. 52 17:55:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com