Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(Mini)Review: 33 Shabu Shabu House มีทั้งเนื้อ และมีทั้งไม่เนื้อ..

โพสครั้งแรก งงๆ หน่อยนะคะ...กล้องก็ไม่ค่อยชัด  แต่ก็ลองไปดูกันค่ะ

จริงๆ แล้วก็ไม่เชิงรีวิวหรอกค่ะ แต่จะชวนไปกินร้านนี้  "33 Shabu Shabu House"  

เนื่องจากเราอยากกินเครื่องสุกี้เยอะๆ ส่วนแฟนเราอยากกินแต่เนื้อ  จึงมาบรรจบกันที่ร้านนี้จนได้   ที่ร้านมีทั้งแบบตามสั่งและบุฟเฟ่ต์  อยู่ที่ ซ.สุขุมวิท 33 ค่ะ  ซอยเดียวกับโรงแรมโนโวเทล  จากปากซอยก็ตรงเข้ามาเรื่อยๆ จนเกือบสุดซอย  มองทางขวาเอาไว้จะเจอเอง (อธิบายทางได้แค่นี้จริงๆ)  ที่จอดรถก็มีหน้าร้านกับหลังร้าน  ถ้าหาไม่เจอก็โทรถามนะคะ  02-260-9330

จากคุณ : Larnie - [ 22 ม.ค. 52 01:10:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com