Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ [ [ iTiMiTi ] ] ] มาทำชีสเค้กกันดีกว่า... New York Bluberry Cheese Cake… เค้กในดวงใจของใครหลายๆคน ^^

สวัสดีวันอากาศหนาวค่ะ (^/\^)

วันนี้อากาศมันหน๊าวหนาวมากเลยเนอะ ตื่นมานี่แบบไม่อยากลุกอยากเตียง ขอซุกผ้าห่มอุ่นๆต่ออีกหน่อย.....สายเลย 555

แต่ไม่เป็นไรวันนี้ทางสะดวก เจ้านายใหญ่ไปเชียงใหม่ค่ะ อยู่แต่หัวหน้าแผนก ลั่นล้าได้อยู่ (ดูมาน...ได้ข่าวว่ายังไม่พ้นโปรฯดี)  ^^”

ไม่มีไรค่ะ แบบว่าช่วงนี้เป็นไรไม่รู้คันไม้คันมืออยากโพส เพราะคราวก่อนสามารถโพสกระทู้ได้จบภายในวันเดียว ปลื้มมมมม อิอิ

หลายคนอาจสงสัย..เป็นไรของมาน ชาวบ้านเค้าก็โพสกันวันเดียว นี่โพสตั้งกะเช้ายันเย็น ทำมาเป็นดีใจออกนอกหน้า(บ้ารึป่าว) เหอๆ

ท้าวความก่อนว่า ที่ไม่ค่อยเห็นลูกปลาโพสกระทู้เท่าไหร่ทั้งๆที่จริงๆแล้วทำขนมมาเยอะม๊ากกก ไม่ได้งกสูตรไม่ยอมโพสหรืออะไรนะคะ

จริงๆทำขนมก็ถ่ายรูปเก็บไว้โพสทุกครั้งแหละค่ะ แต่ถ่ายรูปไม่สวย ทำรูปไม่เป็น โพสก็ไม่เก่ง แถมช้าอีกตะหาก เลยไม่ค่อยได้โพสคะ

ตอนนี้เลยมีของดองไม่ได้โพสอีกเพียบ! แต่คราวก่อนโพสจบค่ะวันเดียว.!! ไม่น่าเชื่อ! ติดใจ.....เอาอีกๆๆ กริ๊ดดดดดดด~ 555

ปล. วันนี้จะพยายามโพสให้จบไวๆ แต่ถ้าช้า..หรือถ้าโพสไม่จบก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยค่ะ (- -“)

ปล.อีกทที... นานๆโพสที จั่วหัวกระทู้ผิดเลย New York Blueberry Cheese Cake ค่ะ (สะกดผิด แหะๆ)  ^^"

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 52 10:26:48

จากคุณ : iTiMiTi - [ 22 ม.ค. 52 10:23:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com