Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แอ่วเจียงใหม่แบบชิลด์ๆ Part 2 :: อากาศหนาวๆ เลยชวนไปทานอาหารฝรั่งเศสที่ Saint Germain Des Pres กันค่ะ (^__^)

ต่อจาก

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D7451787/D7451787.html

เลยนะคะ ^^

วันต่อมา หลังจากไปแสดงความยินดีกับบัณฑิต มช. กันเสร็จแล้ว ก็เป็นเวลาเดินเล่นในตัวเมืองเชียงใหม่กันค่ะ

เช้าวันนี้บ้านเรานอนกินบ้านกินเมืองกันจนก้นโด่งกันไปข้างนึง
    ตื่นมาเกือบเที่ยงแล้ว เลยออกไปทานข้าวซอยกันที่ เฮือนเพ็ญเจ้าประจำ ;)
    เคยรีวิวไปแล้วเมื่อปีก่อน แต่หากระทู้ไม่เจอง่ะค่ะ แหะๆ

ง่ำๆข้าวซอยกันเสร็จก็แวะไปสักการะวัดพระสิงห์กันหน่อยค่ะ
    มาถึงเชียงใหม่ทั้งที =)

จากคุณ : puppadoowab - [ 24 ม.ค. 52 20:27:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com