Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ กับ The Square @ Novotel Siam จ้า...

ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ กับ The Square @ Novotel Siam จ้า...
    สวัสดีครับ คุณโจโจ้ และทุกท่านสบายดีนะครับ
    แวะเข้ามาทักทาย พร้อมกับตกใจและแปลกใจ
    ที่ไม่เห็นกระทู้คุณโจโจ้ ตั้งหลายวัน (อิอิ)
    กระทู้สั้นจุ๊ดจู๋ เลยแวะมาเติมซะหน่อย
    อ้อ! ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ ครับ
    วันเสาร์เป็น Theme Chocolat Crazy กินกันให้หาย... กันไปข้างสำหรับคนชื่นชอบ Chocolat มื้อนี้ 1 แถม 1  1050 nett น้ำเปล่าขวดละ 30 มั้งครับ
    ***ห้องนี้มีโปรมื้อเย็นนะครับ
    มา 4 จ่าย 2 มีบัตรหรือไม่มีบัตร Advantage Plus
    ก็ใช้โปรนี้ได้ครับ พิเศษสำหรับสมาชิกบัตร Advantage Plus
    มาตั้งแต่ 5-12 ท่านลด 50 % ทั้งโต๊ะครับ
    อาหารห้องนี้เปลี่ยนแปลงไปเยอะพอควร
    เพื่อให้เข้ากับยุคข้าวของแพง ?
    มีอะไรทานบ้างไปดูกันครับ

จากคุณ : เชียงชุน - [ 25 ม.ค. 52 00:39:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com