Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จะบ้าตายผมกินอุจจาระเข้าไป

จั่วหัวไว้ไม่ใช่กระทู้ล่อหลอกแต่ประการใด วันก่อนผมไปร้านข้าวต้มแถวย่านน่าจะหรู ปากซอยกลางสุขุมวิท49 ไม่ใช่บ้านนอกคอกนาแต่อย่างใด ผมสั่งต้มยำพุงปลาช่อนมาหนึ่งหม้อไฟรวมกับอาหาร ราวเจ็ดแปดอย่างกินกันห้าคนผมก็ตัก

ชิ้นพุงปลาช่อนตัวกลางๆ เข้าไปหนึ่งคำ....เฮ้ย มันขี้ชัดๆเลยนี่หว่า มันกลิ่นเป็นกินอุจจาระของคนเลยแหละ เต็มปากผมเลย ช่วงที่กินนั้นมีคนร่วมโต๊ะไม่ต่อยสนิทกันมากผมจึงสำรวมค่อยๆเอากระดาษทิชชู่เกลือบสิบแผ่น

ค่อยๆทำเนียนคายมันออกมาทั้งที่ ผมเกิดความรู้สึกกำลังจะตาย แล้วขอตัวลุกเข้าห้องน้ำล้างปากอย่างรุนแรง และเอานิ้วมือล้วงคอให้อาหารที่กินไปออกมาด้วยความ ขยะแขยง!!!โอ้พระเจ้าผมกินขี้คน ... มันก็ไม่ยอมออก แต่ผมจำได้ว่ายังไม่ได้กลือนมันลงคอไป

คืนนั้นผมกลับมาบ้านใช้ Listerine แบบแรงไปค่อนขวด ใช้พร้อมแปลงสีฟันแปลงลิ้นด้วยจนแสบ ผมรู้อย่างไม่ต้องสงสัยเลยว่าไอ้ปลาช่อนที่กินเข้าไปนั้นมันจะต้องเลี้ยงจากไอ้คนเลี้ยงที่มันทุเรศสังคมไม่ยอม

ใช้อาหารปลา มันต้องเลี้ยงด้วย อุจจาระแน่นอน ทำไงดีครับกับคนพวกนี้ ถึงเราไม่ กินพุงปลาแต่เนื้อปลาก็เติบโตโดยอุจจาระ ไหวเหรอครับ เราได้ยินกันมานานแล้วเรื่องนี้แต่ผมคิดว่าคนไทยน่าจะมีจริยธรรมใน

การผลิตอาหารให้คนกินมากกว่านี้ แต่ครั้งนี้ผมเชื่อเลยว่ายังมีปลาช่อนนับแสนตัวนับล้านตัวทั่วประเทศ
    ในหลายๆหม้อไฟของคุณต้องมีอุจาระ ทำอย่างไงดีครับกับคนแบบนี้ อย่างนี้แหละคือสว่นหนึ่งที่ทำให้คน

ไทยเป็นโรคมะเร็งในลำใส้สูงมากในขณะนี้ นี่เป็นเพียงตัวอย่างอันหนึ่งของคนทำธุระกิจอาหารดิบ แล้วอย่างอื่นอีกล่ะ ช่วยกันหน่อยเถอะครับ อย่าให้ลูกหลานเราหรือเราต้องกินข้าวกับขี้อยู่เลยครับ...โอ้
    ประเทศไทยแหล่งอาหารของโลก

จากคุณ : หันหลังให้ - [ 27 ม.ค. 52 15:42:57 A:124.120.220.199 X: TicketID:189065 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com